



UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO

**UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUENZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO:
TAREHE: 02/10/2021.**

[Mkoa wa Mwanza]:	} Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika maeneo machache na vipindi vifupi vya jua.
[Mikoa ya Kagera, Geita, Shinyanga, Simiyu na Mara]: [Mkoa wa Kigoma]:	} Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Visiwa vya Unguja na Pemba]: [Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: [Mikoa ya Tanga, Dar es salaam na Kilimanjaro]:	} Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Katavi na Tabora]: [Mikoa ya Arusha na Manyara]: [Mikoa ya Ruvuma, Lindi na Mtwara]: [Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]: [Mikoa ya Mbeya, Rukwa, Iringa, Songwe na Njombe]:	} Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI	Kiwango cha juu cha joto	Kiwango cha chini cha joto	Mawio (Saa)	Machweo (Saa)
ARUSHA	27°C	13°C	12:20	12:27
D'SALAAM	32°C	21°C	12:08	12:17
DODOMA	30°C	17°C	12:22	12:31
KIGOMA	32°C	20°C	12:46	12:55
MBEYA	26°C	14°C	12:31	12:40
IRINGA	28°C	14°C	12:22	12:31
NJOMBE	21°C	10°C	12:25	12:36
MWANZA	29°C	18°C	12:35	12:41
TABORA	33°C	18°C	12:34	12:43
TANGA	30°C	22°C	12:09	12:18
ZANZIBAR	31°C	22°C	12:08	12:17

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya **km 20 kwa saa** kwa **Pwani yote**; kutoka **Kusini Mashariki** kwa **Pwani ya Kaskazini** na kutoka **Mashariki** kwa **Pwani ya Kusini**.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na **Mawimbi Madogo**.

Matarajio kwa siku ya Jumatatu tarehe 04/10/2021: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 02/10/2021.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3, 388 Morogoro Road, S.L.P. 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8, +255 22 2460772

Barua pepe: met@meteo.go.tz. Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga

727H - (Rev.01/2020)